CR2025 baterya ng susi ng kotse — 2010 Subaru Impreza

2010 Subaru Impreza Baterya ng Key Fob

CR2025 kapalit na baterya para sa iyong 2010 Subaru Impreza key fob. Tugma sa 2010 Subaru Impreza.

Sasakyan

2010 Subaru Impreza

Laki ng baterya

CR2025

Boltahe

3V

Mula sa

$9.99 USD

Bumili ng kapalit na baterya

Pack of 2 · Free U.S. shipping · Ships within 1 business day · Secure checkout · One-year product support

Binubuksan ang buong page ng produkto na may mga opsyon sa pag-checkout para sa iyong sasakyan.

2010 Subaru Impreza FAQ ng baterya ng key fob

Anong baterya ang ginagamit ng 2010 Subaru Impreza key fob?

Karamihan sa 2010 Subaru Impreza key fob ay gumagamit ng CR2025 3V lithium coin-cell na baterya. Tugma sa 2010 Subaru Impreza.

Paano ko papalitan ang baterya sa aking 2010 Subaru Impreza key fob?

Buksan ang key fob sa kahabaan ng tahi gamit ang isang maliit na flat-head screwdriver o coin, tanggalin ang lumang CR2025 na baterya (tandaan kung aling bahagi ang nakaharap), ipasok ang bagong cell sa parehong paraan, at isara ang fob. Tingnan ang aming step-by-step na gabay para sa mga larawan at mga tip sa kaligtasan. Tingnan ang aming buong gabay sa pagpapalit

An error has occurred.Reload ๐Ÿ—™

Attempting to reconnect to the server...

Could not reconnect to the server.

You've been disconnected due to inactivity. Please refresh.