CR2016 pin chìa khóa xe — 2021 Subaru BRZ

2021 Subaru BRZ Pin chìa khóa thông minh

CR2016 pin thay thế cho chìa khóa điện tử 2021 Subaru BRZ của bạn. Standard Key

Ghi chú tương thích

Standard Key

Phương tiện giao thông

2021 Subaru BRZ

Kích thước pin

CR2016

Điện áp

3V

Từ

$9,99 USD

Mua pin thay thế

Mở trang sản phẩm đầy đủ với các tùy chọn thanh toán cho chiếc xe của bạn.

Câu hỏi thường gặp về pin fob chìa khóa 2021 Subaru BRZ

Chìa khóa 2021 Subaru BRZ sử dụng loại pin nào?

Hầu hết các loại chìa khóa thông minh 2021 Subaru BRZ đều sử dụng pin lithium dạng đồng xu CR2016 3V. Standard Key

Làm cách nào để thay pin cho chìa khóa thông minh 2021 Subaru BRZ của tôi?

Mở chìa khóa điện tử dọc theo đường nối bằng tuốc nơ vít nhỏ hoặc đồng xu đầu phẳng, tháo pin CR2016 cũ (lưu ý mặt nào hướng lên trên), lắp ô mới theo cách tương tự và đóng nắp khóa điện tử lại. Xem hướng dẫn từng bước của chúng tôi để biết ảnh và mẹo an toàn. Xem hướng dẫn thay thế đầy đủ của chúng tôi

An error has occurred.Reload ๐Ÿ—™

Attempting to reconnect to the server...

Could not reconnect to the server.

You've been disconnected due to inactivity. Please refresh.